โกดังให้เช่า รังสิต — ใกล้ Airport Link
฿90,000/เดือน
฿113 / ตร.ม.
เขตพระนคร · กรุงเทพมหานคร
800 ตร.ม.
1 ชั้น
10
โกดัง·สร้างปี 2013
ลงประกาศเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ออฟฟิศ · ร้านค้า · โกดัง · โรงงาน · ที่ดิน พร้อม Business Score, Traffic, BTS และ Zoning ทุกทำเล
FEATURED LISTINGS
ประกาศล่าสุดจากนายหน้าและเจ้าของทรัพย์ — คัดเฉพาะที่พิกัดและทำเลชัดเจน
JOURNEYASSET มีให้สำหรับ
Lead system, co-broker network, CRM และ pipeline สำหรับนายหน้าที่ต้องการขยายธุรกิจอย่างจริงจัง
ดูแพ็กเกจนายหน้าลงประกาศเองโดยไม่ต้องพึ่งนายหน้า เริ่มต้นเพียง ฿299/เดือน ไม่มีค่าธรรมเนียมสำเร็จ
ดูแพ็กเกจเจ้าของทรัพย์Floor load, ceiling height, BOI status, IEAT zone — สเปคที่ engineer และ logistics ต้องการ
ดูทรัพย์อุตสาหกรรมข้อมูลราคาตลาด rental yield รายย่าน และ Business Score ทุกทำเล สำหรับ underwriting
ดูข้อมูลนักลงทุนSaved Search Alert
เลือกจังหวัด เขต หรือแขวง พร้อมประเภทร้านค้าที่ต้องการ แล้วระบบจะคอยแจ้งเมื่อมีประกาศใหม่ที่เข้าเงื่อนไข เพื่อให้คุณไม่พลาดทำเลสำคัญก่อนใคร